จองตั๋วรถทัวร์ ทรัพย์ไพศาลทัวร์ ระบบออนไลน์ 24 ชม. จองตั๋วผ่านเว็บ จ่ายค่าตั๋วที่เซเว่น มีเที่ยวรถที่เปิดจองตั๋วออนไลน์ เส้นทาง กรุงเทพ ขึ้นรถ ถนนบรมราชชนนี (สายใต้ใหม่) ไป จังหวัด ตรัง สตูล สุราษ พัทลุง ทุ่งสง ขนอม
เกี่ยวกับ รถทัวร์ ทรัพย์ไพศาลทัวร์ ที่เปิดจองตั๋วออนไลน์ ที่ตั้ง : 26/37 หมู่ที่ 8 ถนนบรมราชชนนี แขวงฉิมพลี เขตตลิ่งชัน 10170 โทรศัพท์ : 0-2894-6040-1
จองตั๋ว เช็คราคา ที่นี่
เส้นทางเดินรถบ.ทรัพย์ไพศาล ที่เปิดจองตั๋วออนไลน์
- สาย 998 กรุงเทพฯ – ทุ่งสง
- สาย 998 กรุงเทพฯ – ทุ่งสง – ชะอวด – บ่อล้อ – เชียรใหญ่
- สาย 993 กรุงเทพฯ – สุราษฎร์
- สาย 984 กรุงเทพฯ-ทุ่งสง-กะปาง-ห้วยยอด-ตรัง
- สาย 988 กรุงเทพฯ-ทุ่งสง-จุฬาภรณ์-พัทลุง-แม่ขรี-สตูล
- สาย 984 กรุงเทพฯ-ทุ่งสง-ตรัง-ย่านตาขาว-ทุ่งยาว-ทุ่งหว้า-ละงู-สตูล
- สาย 989 กรุงเทพฯ-ทุ่งสง-ป่าพยอม-โพธิ์ทอง-ใสยวน-พัทลุง
- สาย 62 กรุงเทพฯ-สุราษฎร์-กาญจนดิษฐ์-บ้านใน-ขนอม
เที่ยวรถมีทั้งไปกลับ สามารถจองตั๋วออนไลน์ และเช็คราคาตั๋ว ตารางเดินรถ เวลารถออก ได้ผ่านมือถือ จองง่ายสะดวกจ่ายที่ 7-11 … เมื่อจ่ายค่าตั๋วแล้วให้นำหลักฐานการชำระเงินมาขึ้นตั๋วจริงที่จุดรับตั๋วดังนี้
จุดรับตั๋ว เบอร์โทร รถทัวร์ทรัพย์ไพศาลทัวร์
สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (ถนนบรมราชชนนี = สายใต้ใหม่) ชั้น 1 ช่องหมายเลข 33-36 โทร. 0-28946040-1
บขส. จ.สตูล จุดจำหน่ายตั๋วทรัพย์ไพศาลทัวร์ สถานีขนส่งจังหวัดสตูล
โทร. 0-7472-3975
บขส. จ.ตรัง จุดจำหน่ายตั๋วทรัพย์ไพศาลทัวร์ สถานีขนส่งจังหวัดตรัง
โทร. 0-7521-8718
บขส. จ.พัทลุง จุดจำหน่ายตั๋วทรัพย์ไพศาลทัวร์ สถานีขนส่งจังหวัดพัทลุง
โทร. 08-7032-0055,08-7072-3355,08-4300-5265
บขส. จ.สุราษฎร์ธานี จุดจำหน่ายตั๋วทรัพย์ไพศาลทัวร์ สถานีขนส่งจังหวัดสุราษฎร์ธานี
โทร. 0-7720-0846
สำนักงานทรัพย์ไพศาลทัวร์ อ.ทุ่งส่ง(ในเมือง ติดธนาคารออมสิน ตรงข้ามสถานีรถไฟ)
โทร. 0-7541-2419
สำนักงานทรัพย์ไพศาลทัวร์ อ.ขนอม โทร. 0-7552-8323
มาดูเส้นทางเดินรถที่ค้นหาจากระบบออนไลน์ รถทัวร์ทรัพย์ไพศาลทัวร์ เส้นทาง กรุงเทพ – สตูลที่เปิดจองตั๋วออนไลน์
*** เที่ยวรถ เปลี่ยนแปลงได้เช็คแบบ Real Time ได้ที่เมนู #ค้นหาเที่ยวรถ นะครับ
เที่ยวรถ ทรัพย์ไพศาลทัวร์ กรุงเทพ – สตูล
|
||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
|
||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
|
|
||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
|
||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
|
เส้นทางเดินรถ จุดจอดรถ คร่าวๆ รถทัวร์ ทรัพย์ไพศาลทัวร์ เช็คละเอียดที่เมนูค้นหาเที่ยวรถครับ
เส้นทาง : กรุงเทพฯ-ทุ่งสง-จุฬาภรณ์-พัทลุง-แม่ขรี-สตูล
ลำดับ | ชื่อจังหวัด | สถานี | ระยะเวลาจากต้นทาง |
---|---|---|---|
1 | กรุงเทพมหานคร | สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (ถนนบรมราชชนนี) | |
2 | กรุงเทพมหานคร | สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (หมอชิต 2) | 0 ชั่วโมง |
3 | สมุทรสาคร | จุดขายตั๋วมาลี | 0 ชั่วโมง |
4 | สมุทรสาคร | จุดขายตั๋วอรพรรณ | 0 ชั่วโมง |
5 | ประจวบคีรีขันธ์ | จุดจอดร้านสมหมาย | 0 ชั่วโมง |
6 | ประจวบคีรีขันธ์ | จุดจอดปราณบุรี | 0 ชั่วโมง |
7 | ประจวบคีรีขันธ์ | จุดจอดกุยบุรี | 0 ชั่วโมง |
8 | ประจวบคีรีขันธ์ | จุดจอดประจวบคีรีขันธ์ | 0 ชั่วโมง |
9 | ชุมพร | จุดจอดเขาโพธิ์ | 0 ชั่วโมง |
10 | ชุมพร | จุดจอดในเมืองชุมพร | 0 ชั่วโมง |
11 | ชุมพร | จุดจอดสี่แยกปฐมพร | 0 ชั่วโมง |
12 | ชุมพร | จุดจอดทางแยกเข้า อ.สวี | 0 ชั่วโมง |
13 | ชุมพร | จุดจอด อ.หลังสวน | 0 ชั่วโมง |
14 | ชุมพร | จุดจอด อ.ละแม | 0 ชั่วโมง |
15 | สุราษฎร์ธานี | สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.สุราษฎร์ธานี | 0 ชั่วโมง |
16 | สุราษฎร์ธานี | จุดจอดเวียงสระ | 0 ชั่วโมง |
17 | สุราษฎร์ธานี | จุดจอด อ.บ้านส้อง | 0 ชั่วโมง |
18 | สุราษฎร์ธานี | จุดจอดบ้านนาเดิม | 0 ชั่วโมง |
19 | นครศรีธรรมราช | จุดจอดบ้านหนองดี | 0 ชั่วโมง |
20 | นครศรีธรรมราช | จุดจอดแยกเกษตรทุ่งใหญ่ | 0 ชั่วโมง |
21 | นครศรีธรรมราช | จุดจอดถ้ำพรรณรา | 0 ชั่วโมง |
22 | นครศรีธรรมราช | สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.ทุ่งสง | 13 ชั่วโมง |
23 | นครศรีธรรมราช | จุดจอดแยกสวนผัก | 0 ชั่วโมง |
24 | นครศรีธรรมราช | จุดจอด อ.จุฬาภรณ์ | 0 ชั่วโมง |
25 | นครศรีธรรมราช | จุดจอดแยก อ.ชะอวด | 0 ชั่วโมง |
26 | นครศรีธรรมราช | จุดจอดบ้านทุ่งโป๊ะ | 0 ชั่วโมง |
27 | นครศรีธรรมราช | จุดจอดไม้เสียบ | 0 ชั่วโมง |
28 | พัทลุง | จุดจอดป่าพยอม | 0 ชั่วโมง |
29 | พัทลุง | จุดจอดโพธิ์ทอง | 0 ชั่วโมง |
30 | พัทลุง | จุดจอดไสยวน | 0 ชั่วโมง |
31 | พัทลุง | สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.พัทลุง | 13 ชั่วโมง |
32 | พัทลุง | จุดจอด อ.เขาชัยสน | 0 ชั่วโมง |
33 | พัทลุง | จุดจอดบ้านแม่ขรี (อ.ตะโหมด) | 13 ชั่วโมง 20 นาที |
34 | พัทลุง | จุดจอดป่าบอน | 13 ชั่วโมง 30 นาที |
35 | พัทลุง | จุดจอดคูหา | 13 ชั่วโมง 30 นาที |
36 | สงขลา | จุดจอด อ.รัตภูมิ | 0 ชั่วโมง |
37 | สงขลา | จุดจอด ต.นาสีทอง | 0 ชั่วโมง |
38 | สงขลา | จุดจอด ต.เขาพระ | 0 ชั่วโมง |
39 | สตูล | จุดจอด อ.ควนกาหลง | 0 ชั่วโมง |
40 | สตูล | จุดจอดนิคม | 0 ชั่วโมง |
41 | สตูล | จุดจอดฉลุง | 14 ชั่วโมง |
42 | สตูล | สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.สตูล | 14 ชั่วโมง |
เส้นทาง : กรุงเทพฯ-ทุ่งสง-กะปาง-ห้วยยอด-ตรัง
ลำดับ | ชื่อจังหวัด | สถานี | ระยะเวลาจากต้นทาง |
---|---|---|---|
1 | กรุงเทพมหานคร | สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (ถนนบรมราชชนนี) | |
2 | กรุงเทพมหานคร | สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (หมอชิต 2) | 0 ชั่วโมง |
3 | สมุทรสาคร | จุดขายตั๋วมาลี | 0 ชั่วโมง |
4 | สมุทรสาคร | จุดขายตั๋วอรพรรณ | 0 ชั่วโมง |
5 | ประจวบคีรีขันธ์ | จุดจอดร้านสมหมาย | 0 ชั่วโมง |
6 | ประจวบคีรีขันธ์ | จุดจอดปราณบุรี | 0 ชั่วโมง |
7 | ประจวบคีรีขันธ์ | จุดจอดกุยบุรี | 0 ชั่วโมง |
8 | ประจวบคีรีขันธ์ | จุดจอดประจวบคีรีขันธ์ | 0 ชั่วโมง |
9 | ชุมพร | จุดจอดเขาโพธิ์ | 0 ชั่วโมง |
10 | ชุมพร | จุดจอดในเมืองชุมพร | 0 ชั่วโมง |
11 | ชุมพร | จุดจอดสี่แยกปฐมพร | 0 ชั่วโมง |
12 | ชุมพร | สถานีขนส่งผู้โดยสารเมืองใหม่ | 0 ชั่วโมง |
13 | ชุมพร | จุดจอดทางแยกเข้า อ.สวี | 0 ชั่วโมง |
14 | ชุมพร | จุดจอด อ.หลังสวน | 0 ชั่วโมง |
15 | ชุมพร | จุดจอด อ.ละแม | 0 ชั่วโมง |
16 | สุราษฎร์ธานี | จุดจอดแยกไชยา | 0 ชั่วโมง |
17 | สุราษฎร์ธานี | จุดจอดกองบิน | 0 ชั่วโมง |
18 | สุราษฎร์ธานี | สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.สุราษฎร์ธานี | 0 ชั่วโมง |
19 | สุราษฎร์ธานี | จุดจอดเวียงสระ | 0 ชั่วโมง |
20 | สุราษฎร์ธานี | จุดจอด อ.บ้านส้อง | 0 ชั่วโมง |
21 | สุราษฎร์ธานี | จุดจอดบ้านนาเดิม | 0 ชั่วโมง |
22 | นครศรีธรรมราช | จุดจอดบ้านหนองดี | 0 ชั่วโมง |
23 | นครศรีธรรมราช | จุดจอดแยกเกษตรทุ่งใหญ่ | 0 ชั่วโมง |
24 | นครศรีธรรมราช | จุดจอดถ้ำพรรณรา | 0 ชั่วโมง |
25 | นครศรีธรรมราช | สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.ทุ่งสง | 12 ชั่วโมง |
26 | นครศรีธรรมราช | จุดจอดค่ายเทพฯ | 0 ชั่วโมง |
27 | นครศรีธรรมราช | จุดจอดกะปาง | 12 ชั่วโมง 30 นาที |
28 | ตรัง | จุดจอดแยกอันดามัน | 0 ชั่วโมง |
29 | ตรัง | จุดจอดห้วยยอด | 13 ชั่วโมง |
30 | ตรัง | จุดจอด ต.ลำภูรา | 0 ชั่วโมง |
31 | ตรัง | สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ตรัง | 13 ชั่วโมง |